
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI VETA 

CHUO CHA UFUNDI STADI ULYANKULU 

MKATABA MDOGO WA KUFYATUA TOFALI 

Na. ya 
mkataba: 

VETA/ULY/UV21/22/18 

Mkataba huu umefungwa leo tarehe 21 Aprili 2022. 

BAINA YA 

VETA ULYANKULU S.L.P 111, ULYANKULU: Kwa Mkataba huu anatambulika 

kama mwajiri kwa Upande mmoja. 

NA 

Ndugu MRISHO HAMISI SADIKI mkazi wa KIGOMA mwenye simu namba 

0757751043 ambaye katika Mkataba huu ni fundi/Mwajiriwa kwa upande 

mwingine. 

KWAKUWA pande zote yaani mwajiri na Fundi/Mwajiriwa wamekaa na 

kukubaliana

HIVYO BASI, Mkataba huu unashuhudia kama ifuatavyo;

1.0 Kwamba, fundi atawajibika kutoa nguvu kazi kwaajili ya; 

a) Kufyatua blocks za inch 6" 

b) Kuzimwagilia
c) Kuzipanga

Kwamba gharama ya kazi husika ni shilingi 300{Mia tatu tu) kwa kila tofali 
ambapo atalipwa kwa awamu baada ya kazi kukaguliwa na msimamizi Mkuu 
wa Ujenzi kutoka VETA- Ulyankulu na kuridhishwa na Ubora na kiwango 
kama ilivyokubaliwa. 
Yaani tofali 5000 kla tofali Tshs 300= Tshs 1,500,000) Kazi hií itafanyika
mpaka tarehe 01 Mei 2022 tu. 

2.0 

3.0 Kwamba, fundi atafuata maelekezo yanayotolewa na Mwajiri hasa yale 
yenye lengo la kufikia ufanisi wa kazi.

4.0 Kwamba, fundi atawaijíika kúhakikisha kwamba kazi zote zínazomhusu na 
zinazohusiana na ufyatuaji wa tofali zihakamilika kama ilivyopangwa. 



tawajibika kufanya maandalizi yote ya awali yanayohur
wamba, 

mwajri 

ughuli nzima ya ufyatuaji wa tofali kama cement, mchanga, mipira ya 

Vifaa vinavyohusu Ufundi wakufyatua tofali ni wajibu wa fundi mwenyewe. 
naji na upatikanaji 

wa uhakika na ohusu 

Kwamba, 
fundi anatakiwa 

awe na 

wasaidizi 
wa 

kutosha ili 
kurahisishakaz 

anatakiwa awe na mashine zaidi ya moja pamoja 
sisha kazi ya ufyatuaji . 

na 

IA 
USHUHUDA 

wa 
makubaliano haya pande zote zinatia saini kama 

avyooneka na hapa chini 
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